| bàn chải mài mòn Kích thước | bàn chải mài mòn mài mòn |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | SIC240# |
| bàn chải mài mòn Kích thước | bàn chải mài mòn mài mòn |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | SIC180# |
| bàn chải mài mòn Kích thước | bàn chải mài mòn mài mòn |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | SIC180# |
| bàn chải mài mòn Kích thước | bàn chải mài mòn mài mòn |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | SIC180# |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Chiều kính | 150mm |
| lỗ bên trong | 32mm |
| sạn | B181 |
| Loại trái phiếu | mạ điện |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
|---|---|
| sạn | B126 |
| Chứng khoán | Nhựa |
| Màu sắc | màu xám |
| Ứng dụng | Sài và cắt |
| Chất mài mòn | Kim cương |
|---|---|
| Người thân | thép hoặc thép không gỉ |
| kích thước lưới kim cương | # 350/600, # 180/220, # 150/1000, # 350/1000 |
| Kích thước | Có thể được tùy chỉnh |
| Liên kết | Mạ điện |
| chất mài mòn | 100mm |
|---|---|
| Độ dày | 35mm |
| lỗ bên trong | 31,75mm |
| Chứng khoán | Nhựa |
| Độ chính xác | Cao |
| bàn chải mài mòn Kích thước | Đá mài mòn mài mòn |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitrua khối |
| Đại lý liên kết | Kim loại |
| lưới nhám | C30/40 |
| Kích cỡ | Có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Hình dạng | 14A1 |
| mài mòn | Kim cương&CBN |
| Grit | D320 |
| Cách sử dụng | mài, mài |