| Đường kính | 90mm |
|---|---|
| độ dày | 35mm |
| Lỗ bên trong | 10mm |
| Chiều rộng mài mòn | 10mm |
| Độ mài mòn cao | 3mm |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Hình dạng | Hình phẳng |
| Độ nhớt | tốt |
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | Tiêu chuẩn |
| Đường kính | 126,9mm |
| Quá trình | mạ điện |
|---|---|
| sạn | B80/100 |
| Độ dày | 6,35mm |
| Chiều kính | 127 |
| Hình dạng | 1A1 |
| Thông số kỹ thuật | 125*9,6*32*4*2 mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cưa mài mặt cacbua |
| Gói | Hộp hộp |
| Nguồn gốc | Henan, Trung Quốc |
| Kích thước hạt | D64 |
| CBN wheel Size | 88*17*12.7mm |
|---|---|
| Grinding Wheel Shape | Flat-Shaped,Cup-Shaped,1A1,Dish, bowl etc |
| Abrasive | CBN |
| Bonding agent | Metal,Resin,Ceramic,Resin or Ceramic,A |
| Grit size | B120/140 |
| Liên kết | Nhựa |
|---|---|
| Đóng gói | thùng giấy |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Kích thước | 800.720.700.660 |
| Độ dày | 30-90 |
| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 550MM |
| Vật chất | Nitrat khối Boron |
| Grit | B 60/70 |
| Màu Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 6 inch |
| Vật chất | Nitrat khối Boron |
| Lỗ trong | 20 mm |
| Độ dày | 22,23mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Bandsawal Blade mài |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B151 B181 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Màu carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| sạn | B213 |
| Vật liệu | Vật liệu |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |