| đại lý trái phiếu | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc | Xám |
| Độ chính xác | Cao |
| Vật liệu cơ bản | Nhôm |
| Đặc trưng | Hiệu quả cao, bền, sắc nét |
| Đường kính | Tất cả các kích cỡ đều có sẵn |
|---|---|
| hạt sạn | B252 |
| Loại trái phiếu | Mạ điện |
| Loại cạnh | tùy chỉnh |
| Quá trình | Mạ điện |
| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 8 inch |
| Vật chất | Nitrat khối Boron |
| Bên trong lỗ | 32mm |
| Người thân | Thép |
|---|---|
| Chất mài mòn | CBN |
| Kích thước | Thực hiện theo bản vẽ của bạn |
| Ứng dụng | Dùng cho ngành hàng không |
| Độ nhớt | Tiêu chuẩn |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
|---|---|
| Grit | D200 |
| Hình dạng | Phẳng |
| Sự tập trung | tùy chỉnh |
| Trái phiếu | Nhựa |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Chiều kính | 200mm |
| lỗ bên trong | 31,75mm |
| sạn | B60/70 |
| Loại trái phiếu | mạ điện |
| Mã HS | 6804211000 |
|---|---|
| Độ dày | 22,23mm |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Hồ sơ | 10/30, 9/29 |
| Vật liệu | Khối Boron Nitride, Thân thép |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*25*31,75*15*10 mm |
| Sự tập trung | C100 |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | CBN |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitrua khối |
|---|---|
| Đại lý liên kết | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Trái phiếu | ngoại quan mạ điện |
| Đóng gói | Hộp và Thùng |
| Cách sử dụng | Nghiền |
| độ dày | 53,8mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Răng cưa cấp thực phẩm |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B126 |
| Nước xuất xứ | Trung Quốc |