| độ dày | 53,8mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Răng cưa cấp thực phẩm |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B126 |
| Nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Kích thước bánh xe cbn | 78 80 125mm v.v. |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | CBN |
| Đại lý liên kết | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước grit | B100/120 |
| Kích thước bánh xe cbn | 78 80 125mm v.v. |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | CBN |
| Đại lý liên kết | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước grit | B100/120 |
| Kích thước bánh xe cbn | 125,18*20,3*19,05mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | CBN |
| Đại lý liên kết | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước grit | B100/120 |
| mài mòn | CBN |
|---|---|
| sạn | 30.40.70.80.100 |
| Hồ sơ | 30/10, 29/9 |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Hộp màu tím với hộp carton |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Chiều kính | 100mm |
| lỗ bên trong | 12,7mm |
| sạn | B200/230, B60/70 |
| Loại trái phiếu | mạ điện |
| cưa băng mài bánh mài CBNKích thước | máy khai thác gỗ 127*22.23*12.7mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Chứng khoán | ngoại quan mạ điện |
| CBN wheel Size | 152*4.11*31.75mm |
|---|---|
| Grinding Wheel Shape | Flat-Shaped,Cup-Shaped,1A1,Dish, bowl etc |
| Abrasive | CBN |
| Bonding agent | Metal,Resin,Ceramic,Resin or Ceramic,A |
| Grit size | B100/120 |
| CBN wheel Size | 152*17*31.75mm |
|---|---|
| Grinding Wheel Shape | Flat-Shaped,Cup-Shaped,1A1,Dish, bowl etc |
| Abrasive | CBN |
| Bonding agent | Metal,Resin,Ceramic,Resin or Ceramic,A |
| Grit size | B100/120 |
| độ dày | 6 mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Lưỡi cưa vòng mài sắc |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B80/100 |
| Nước xuất xứ | Trung Quốc |