| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 8 inch |
| Vật chất | Nitrat khối Boron |
| Bên trong lỗ | 12,7mm |
| Độ dày | 22,23mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Lưỡi cưa vòng mài sắc |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B151, B181, B213 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Người thân | Thép |
|---|---|
| Chất mài mòn | CBN |
| Loại tiêu chuẩn | 14F1 |
| Màu CBN | Nâu đen |
| Kích thước hạt | B151 |
| Thân hình cơ bản | Thép |
|---|---|
| mài mòn | CBN |
| Grit | B151 |
| Vẽ | theo yêu cầu của bạn |
| Sức chịu đựng | quý giá |
| Màu sắc | màu nâu |
|---|---|
| Đường kính | 180mm |
| Lỗ bên trong | 31,75mm |
| Grit | B400 |
| Loại trái phiếu | Mạ điện |
| Đường kính lỗ | 31,75 22,23 v.v. |
|---|---|
| Vật liệu | CBN |
| Chiều kính | 122*31.2*32mm R5, Tất cả các kích thước đều có sẵn |
| Loại cạnh | tùy chỉnh |
| quá trình | mạ điện |
| Hình dạng | 14A3 |
|---|---|
| Kích cỡ | 100mm |
| Đại lý liên kết | Nhựa |
| độ cứng | Theo yêu cầu |
| vật liệu mài mòn | CBN |
| Người thân | Nhôm |
|---|---|
| Chất mài mòn | CBN |
| Ứng dụng | mài cacbua rắn |
| Sự chỉ rõ | Thực hiện theo kích thước bản vẽ u |
| Kích thước | 350 * 127 * 30 * 10 |
| Màu hộp | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 8 inch |
| Vật chất | Nitrat khối Boron |
| Bên trong lỗ | 12,7mm |
| Kích thước bánh xe cbn | 125*6*11.13*6mm R4 |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | CBN |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B60/80 |