| Cơ thể cơ sở | thép |
|---|---|
| Hồ sơ | 10/30, 9/29,7/47, v.v. |
| Gói | Hộp màu |
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
| Bao bì | Bao bì carton tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Kích thước bánh xe cbn | 95*90*25.4mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | CBN |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B170/200 |
| Đường kính | 75mm |
|---|---|
| độ dày | 52mm |
| Cơ thể cơ sở | Nhôm |
| Kích thước grit | B126 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Kích thước | 6 inch |
| lỗ bên trong | 32mm |
| sạn | B80/100 |
| Loại trái phiếu | mạ điện |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 150*30*75*5*5 mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 150*20*31,75*3*10 mm |
| Sự tập trung | C125 |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 250*34*42*6*11mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 200*8*32*6*2mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
|---|---|
| sạn | D126/D46 |
| Chứng khoán | Nhựa |
| Màu sắc | màu xám |
| Ứng dụng | Sài và cắt |
| chất kết dính | thủy tinh hóa |
|---|---|
| Cách ăn mặc | Mặc quần áo dễ dàng |
| Gói | Hộp hộp |
| Hình dạng bánh mài | hình chiếc cốc |
| Cơ thể cơ sở | Thép không gỉ |