| Tên sản phẩm | Đá mài khối Boron Nitride |
|---|---|
| Hình dạng | 1Y1 |
| chất kết dính | mạ điện |
| Nguyên liệu | Thép |
| Màu | Xám |
| Tên | Đá mài CBN mạ điện |
|---|---|
| Kích thước | 100mm |
| số sạn | B50/60 |
| Nguyên liệu | thép không gỉ |
| Vật mẫu | có sẵn |
| máy cưa vòng mài đá mài CBN | máy xay gỗ 127 * 22,23 * 12,7mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B151 |
| Mài mòn | CBN |
|---|---|
| Đại lý trái phiếu | B60 / 70 |
| Cách sử dụng | Mài |
| Vật chất | Thép không gỉ |
| màu sắc | Xám |
| máy cưa vòng mài đá mài CBN | WM7 / 39,5 127 * 22,23 * 12,7mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Grits | B151 |
| Hình dạng | 1Y1 |
|---|---|
| Đại lý trái phiếu | mạ điện |
| tên sản phẩm | Bánh xe CB mạ điện |
| Vật chất | Thép |
| màu sắc | Xám |
| Tên | Bánh mài CBN mạ điện |
|---|---|
| Đại lý | CBN |
| Số sạn | B50/60 |
| Vật chất | Thép không gỉ |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Hình dạng | 1A1 |
|---|---|
| Kích thước | yêu cầu |
| Độ nhớt | theo yêu cầu |
| Độ cứng | theo yêu cầu |
| Vật chất | Thép không gỉ |
| tên sản phẩm | Bánh mài CBN |
|---|---|
| Đại lý trái phiếu | mạ điện |
| Kích thước | 100 * 50 * 20 * R4 B120140 |
| Độ nhớt | theo yêu cầu |
| Vật chất | Thép |
| tên sản phẩm | Bánh mài CBN |
|---|---|
| Đại lý trái phiếu | mạ điện |
| Mài mòn | Kim cương |
| Đăng kí | Mài |
| Vật chất | Thép |