| Màu sắc | màu nâu |
|---|---|
| Đường kính | 180mm |
| Lỗ bên trong | 31,75mm |
| Grit | B400 |
| Loại trái phiếu | Mạ điện |
| Hình dạng | Hình dạng xoắn ốc |
|---|---|
| Sử dụng | máy mài để bàn |
| Số dư | Cân bằng động |
| Vật liệu cơ bản | gian hàng |
| quá trình | mạ điện |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Kích cỡ | 12 inch |
| Lỗ bên trong | tùy chỉnh |
| Grit | B126/B151 |
| Loại trái phiếu | Mạ điện |
| Kích thước bánh xe cbn | 150*5.68*29.95*5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Mài mòn | Kim cương |
| Đại lý liên kết | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước grit | D126 |
| Kích thước bánh xe cbn | 78 80 125mm v.v. |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Mài mòn | CBN |
| Đại lý liên kết | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước grit | B100/120 |
| Độ dày | 22,23mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Lưỡi cưa vòng mài sắc |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B151, B181, B213 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Mã HS | 6804221000 |
|---|---|
| Độ dày | 26mm |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Hồ sơ | 7/39.5 |
| Vật liệu | Khối Boron Nitride, Thân thép |
| Kích cỡ | Theo yêu cầu |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Trái phiếu | Mạ điện |
| vật liệu mài mòn | CBN |
| Kiểu | Chế biến |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 125*4.4*11.11*7,5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitrua khối |
| Đại lý liên kết | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, |
| Kích thước grit | B251 |
| Tên | Bánh xe mạ điện Barazon |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitrua khối |
| Đại lý liên kết | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | B151 B181 B213, v.v. |