| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 125 * 3.2 * 11.1 * 3 * 7.5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B251 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 351 * 1.5 * 35 * 5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | cbn ngoại quan mạ điện |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B100 / 120 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 351*1.5*35*5mm |
|---|---|
| Grinding Wheel Shape | Flat-Shaped,Cup-Shaped,1A1,Dish, bowl etc |
| mài mòn | cbn mạ điện ngoại quan |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B100/120 |
| Carten colourr | Màu tím |
|---|---|
| Kích thước | Tất cả các loại |
| Vật chất | Kim cương |
| Bên trong lỗ | Tùy biến |
| Grit | Theo yêu cầu của bạn |
| Tên | Đầu mài kim cương |
|---|---|
| Hình dạng | Hình trụ |
| Mục đích | Làm sắc nét |
| Màu sắc | nâu |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Kích thước bánh mài của BandsSssawening CBN | 150*22*32 (nhà máy) |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | B151 |
| Loại | đĩa cắt |
|---|---|
| Màu sắc | Màu nâu |
| Ứng dụng | cắt |
| Liên kết | Nhựa |
| Tên sản phẩm | Các đĩa cắt kim cương liên kết nhựa |
| Người thân | Thép |
|---|---|
| Chất mài mòn | CBN |
| Loại tiêu chuẩn | 14F1 |
| Màu CBN | Nâu đen |
| Kích thước hạt | B151 |
| Màu sắc | màu xám |
|---|---|
| Bao bì | hộp |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Kích thước | 75*12*15.8*6*6mm |
| Ứng dụng | mài |
| Tên | Đầu mài kim cương |
|---|---|
| Hình dạng | Hình trụ |
| ứng dụng | Làm sắc nét |
| Giti | 100.120.180 |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |