| Đường kính | 90mm |
|---|---|
| độ dày | 35mm |
| Lỗ bên trong | 10mm |
| Chiều rộng mài mòn | 10mm |
| Độ mài mòn cao | 3mm |
| Tên | Đầu mài kim cương |
|---|---|
| Grit | 100 |
| ứng dụng | Làm sắc nét |
| Màu sắc | nâu |
| chi tiết đóng gói | Hộp |
| mài cưa vòng mài CBN Kích thước | 150 * 22,2 * 32mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B151 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 647,7 * 75 * 200mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, hình cốc, đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Kim cương |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | D20/25 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 230 * 1,3 * 32 mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B80 / 100 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 125 * 3.2 * 11.1 * 3 * 7.5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B251 |
| kích cỡ | 100 * 9 * 20 R1.4 B50 60 |
|---|---|
| hình dạng | 1Y1 |
| Mài mòn | CBN |
| Đại lý trái phiếu | mạ điện |
| Đơn xin | mài |
| Bao bì | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước | 125*12*31.75*6*2mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xanh |
| mài mòn | CBN |
| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 8 inch |
| Vật chất | Nitrat khối Boron |
| Bên trong lỗ | 32mm |
| cbn đá mài Kích thước | 152 * 25,4. * 32mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B151 |