| máy cưa vòng mài đá mài CBN | 125 * 19,05 * 20 |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Grit | B151 |
| máy cưa vòng mài đá mài CBN | 127 * 22,7 * 12,7 |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B181 |
| mài cưa vòng mài CBN Kích thước | 150 * 22,36 * 32 (Máy nghiền gỗ) |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B151 |
| cưa băng mài bánh mài CBNKích thước | WM7/39.5 127*22.23*12.7mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng,Hình cốc,1A1,Dish |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| sạn | B151 |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*10*20*10mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | CBN |
| Colour | Black |
|---|---|
| Inner Hole | Customized |
| Grit | B110/120 , B170/151 |
| Bond Type | Electroplated |
| Application | For Knife Sharpening |
| Người thân | Thép |
|---|---|
| Chất mài mòn | CBN |
| Kích thước hạt | B151 |
| Ứng dụng | Được sử dụng để mài cắt kéo |
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | TIÊU CHUẨN |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 150*45*32*10*10mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | CBN B126 |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 1745*45*78*6*2mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | CBN B181 |
| Thông số kỹ thuật | 175*12*50,8*4*2 mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Mang cacbua mài |
| Gói | Hộp hộp |
| Kích thước hạt | D76 |
| Vật liệu trung tâm | Nhôm |