| máy cưa vòng mài đá mài CBN | 127 * 22,23 * 12,7mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B251 |
| công cụ chế biến gỗ | mũi khoan carbon stell |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, hình cốc, đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Kim cương |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | D40/45 |
| Kích thước hạt | B151 |
|---|---|
| Ứng dụng | Cụm cưa dây gỗ |
| đường kính ngoài | 5,6,8 ′′ |
| Hồ sơ | 10/30,9/29,7/39.4 |
| cuộc sống làm việc | 5.000 mét |
| Màu Carten | Màu vàng |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Kích thước | 254mm |
| Vật chất | Kim cương |
| Lỗ trong | 20 mm |
| Kích thước bánh xe cbn | 100*12.75*22.23*1mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| sạn | B100/150 |
| Độ cứng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Tuổi thọ | Dài |
| sạn | D30/35 |
| Vật liệu | Kim cương |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Chiều kính | 150mm |
| lỗ bên trong | 32mm |
| sạn | B181 |
| Loại trái phiếu | mạ điện |
| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 5 inch |
| Vật chất | Nitrat khối Boron |
| Bên trong lỗ | 12,7mm |
| Vật liệu mài mòn | CBN |
|---|---|
| Cách ăn mặc | Không cần |
| tính năng | Đá mài CBN mạ điện |
| Lợi thế | Có tác dụng giảm cân |
| Lợi ích | Nó cũng có thể giảm chi phí vận chuyển |
| chất mài mòn | Kim cương |
|---|---|
| Chứng khoán | Nhựa |
| Ứng dụng | mài |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | màu xám |