| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 150 * 0,7 * 22,23mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D140 / 170 |
| độ dày | 53,8mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Răng cưa cấp thực phẩm |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B126 |
| Nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Kích thước khối máy mài | 10 * 14 * 16 * 38 |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Grit | D601 |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*35*31.75*3*10mm |
| Nồng độ | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | CBN |
| Hình dạng | Hình phẳng |
|---|---|
| Chất mài mòn | Kim cương & CBN |
| Độ nhớt | tốt |
| Sử dụng | Làm sắc nét |
| Grit | 6000 # |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 250 * 1.8 * 32 * 5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D140 / 170 |
| Đường kính | 30 mm |
|---|---|
| Chiều dàiLL | 122,5mm |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B126 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Kích thước khối máy mài | 10 * 23,2 * 16 * 38mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Grit | D601 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 300 * 1.8 * 32 * 5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D140 / 170 |
| Kích thước | 145*4.8*16*6mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | 1F1 |
| mài mòn | Boron Nitrua khối |
| Kích thước hạt | B80/100 |
| Chứng khoán | liên kết mạ điện |