| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | Tât cả co hiệu lực |
| Sự tập trung | 125% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 200*25.4*177.8*6*6mm |
| Nồng độ | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Tên | đĩa mài kim cương |
|---|---|
| Kích thước | 76,2 * 25,4 * 25,4 * 3 |
| Hình dạng | Tròn |
| Chất mài mòn | Kim cương |
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | siêu cứng |
| Tên sản phẩm | Đá mài CBN |
|---|---|
| Grit | B140 |
| Sử dụng | Mài |
| Màu sắc | xám |
| Hình dạng | Hình phẳng |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
|---|---|
| sạn | D126/D46 |
| Chứng khoán | Nhựa |
| Màu sắc | màu xám |
| Ứng dụng | Sài và cắt |
| Màu sắc | Vàng |
|---|---|
| Liên kết | Nhựa |
| Chất mài mòn | Kim cương |
| Sự chỉ rõ | Thực hiện theo kích thước bản vẽ u |
| Sử dụng | mài |
| Kích thước | Có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Sử dụng | đánh bóng |
| Vật chất | Diamond / CBN |
| Grit | 100/120 |
| Đường kính | 200mm |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 200*1.0*19.05*10mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Liên kết | Nhựa |
|---|---|
| Chất mài mòn | Kim cương |
| Sự chỉ rõ | Thực hiện theo kích thước bản vẽ u |
| Ứng dụng | Làm sắc nét cardie rắn |
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | Tiêu chuẩn |
| Vật liệu | Kim cương |
|---|---|
| Xanh | R1.1 |
| Kích thước | 100*2.2*15,88*3 mm |
| Bề dày của một thanh gươm | 2.2mm |
| đường kính lưỡi | 76mm |