| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 185 * 40 * 120 * 20mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Kim cương |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | D120/140 D325/400 |
| bánh cbn nhựa kích thước | 150*1,0*31,75*10 mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | CBN |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | bất kỳ lưới nào bạn cần |
| mài cưa vòng mài CBN Kích thước | 150 * 10 * 31,75 * R4,9 |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | D325 / 400 |
| máy cưa vòng mài đá mài CBN | 127 * 22,23 * 12,7 WM7 / 34 |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B151 |
| máy cưa vòng mài đá mài CBN | WM7 / 39,5 127 * 22,23 * 12,7mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Grits | B151 |
| máy cưa vòng mài đá mài CBN | máy xay gỗ 127 * 22,23 * 12,7mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B151 |
| cưa băng mài bánh mài CBNKích thước | bacho 127*22*14mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | B151 |
| Bánh xe mài CBN | CBN |
|---|---|
| Kích thước | Hình phẳng, món ăn |
| Chất mài mòn | kim cương, Nitrat khối Boron, CBN |
| Độ nhớt | theo yêu cầu, BF, tốt |
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | ae yêu cầu, Q, Trung bình |
| mài nhẵn đá mài CBN | 152 * 12,7 * 34,93 * 5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B80 / 100 |
| máy cưa vòng mài đá mài CBN | WM7 / 39,5 150 * 22,23 * 20mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Grits | B151 |