| Đóng gói | thùng giấy |
|---|---|
| kích cỡ | 100mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Màu xanh lá |
| Mài mòn | kim cương |
| mài nhẵn đá mài CBN | 14F1R 150 * 10 * 32 * 8 * 5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B80 / 100 |
| mài nhẵn đá mài CBN | 152 * 12,7 * 34,93 * 5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B600 |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 175*12*50.8*4*2mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Tên | Đầu nghiền kim cương |
|---|---|
| Hình dạng | hình trụ |
| Màu sắc | Màu nâu |
| Mục đích | Làm sắc nét |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Đóng gói | thùng giấy |
|---|---|
| Kích thước | 150mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xanh lá |
| Chất mài mòn | Kim cương |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 175*45*78*6*2mm |
| Nồng độ | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Packing | Carton Box |
|---|---|
| Size | 125*3*32*3mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xanh |
| Abrasive | Diamond |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*12*31.75*10mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | Tât cả co hiệu lực |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |