| Tên | Đá mài lai 14A1 |
|---|---|
| Hình dạng | hình phẳng |
| Mài mòn | kim cương |
| Đại lý trái phiếu | Nhựa |
| Màu sắc | Bạc |
| mài mòn | CBN |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 60*93*20 mm |
| đóng gói | Hộp đặc biệt xuất khẩu |
| vật liệu mài mòn | 1 Lớp |
| Đặc điểm | Hiệu quả cắt cao, tự mài tốt, tuổi thọ cao |
| độ dày | 22,23mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Lưỡi cưa vòng mài sắc |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B151, B181, B213 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| độ dày | 22,23mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Lưỡi cưa vòng mài sắc |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B151, B181, B213 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Lưỡi cưa vòng mài sắc |
|---|---|
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B151, B181, B213 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Bưu kiện | một trong hộp giấy |
| Đường kính | 100mm |
|---|---|
| độ dày | 30 mm |
| Lỗ bên trong | 20 mm |
| Chiều rộng mài mòn | 3mm |
| Độ mài mòn cao | 10mm |
| CBN wheel Size | 250*14*32*10mm |
|---|---|
| Grinding Wheel Shape | Flat-Shaped,Cup-Shaped,1A1,Dish, bowl etc |
| Abrasive | CBN |
| Bonding agent | Metal,Resin,Ceramic,Resin or Ceramic,A |
| Grit size | B80/100 |
| tên | bánh xe kim cương CBN |
|---|---|
| Kích thước | 60mm |
| mài mòn | CBN |
| Độ cứng | Cao |
| Sử dụng | mài |
| Tên | Bánh xe mạ điện Barazon |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitrua khối |
| Đại lý liên kết | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | B151 B181 B213, v.v. |
| độ dày | 1,55mm |
|---|---|
| Đường kính | 127mm |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | D151 |
| Nước xuất xứ | Trung Quốc |