| Tên | Bánh xe mạ điện Barazon |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Boron Nitrua khối |
| Đại lý liên kết | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | B151 B181 B213, v.v. |
| Màu sắc của Carten | Màu vàng |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Kích thước | 127mm |
| Vật chất | Kim cương |
| Bên trong lỗ | 12,7mm |
| Màu sắc của Carten | Màu vàng |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Kích thước | 152mm |
| Vật chất | Kim cương |
| Bên trong lỗ | 12,7mm |
| Tên | Đá mài CBN mạ điện |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Nhựa,Gốm,Nhựa hoặc Gốm,A |
| lưới nhám | B151 Đá dăm |
| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 250mm |
| Vật chất | Kim cương |
| Bên trong lỗ | 25,4mm |
| Kích thước bánh xe cbn | 152 * 19,05 * 32mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Grit | B151 |
| Bánh mài CBN mạ điện | 100 * 0,8 |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Grit | B60 B70 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 125 * 4,2 * 11,1 * 4 * 7,5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B251 |
| cưa băng mài bánh mài CBNKích thước | 125*22.23*20 |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| sạn | B151 |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 200*8*32*6*1.3mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | CBN |