| Vật liệu mài mòn | CBN |
|---|---|
| Cách ăn mặc | Không cần |
| tính năng | Đá mài CBN mạ điện |
| Lợi thế | Có tác dụng giảm cân |
| Lợi ích | Nó cũng có thể giảm chi phí vận chuyển |
| Màu sắc | Bạc, Nâu |
|---|---|
| Chiều kính | 125mm |
| lỗ bên trong | 32mm |
| sạn | D151/D64 |
| vật liệu mài mòn | Kim cương |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 150*5*22.22*8*3.75mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | CBN |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | B251 |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*10*31.75*8mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 254*22.7*165mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, hình cốc, đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Kim cương |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | D852 D20/25 |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*18*32*2.5*2.5*6mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Packing | Carton Box |
|---|---|
| Size | 125*4*32*5mm |
| Concentration | 100% |
| Colour | Green |
| Abrasive | Diamond |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 150*20*32*10*6mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim Cương D100/120 |
| Lợi thế | Tốc độ cắt nhanh, cắt nhanh, bền, hiệu quả cao, cắt nhanh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Lưỡi cắt kim cương 150mm kim cương mạ điện, lưỡi cưa kim cương, lưỡi cắt gốm kim cương JDK và dụng c |
| Gói | Hộp giấy, hộp bên trong + thùng ngoài, hộp carton, hộp màu |
| Grit | 60 # 80 # 100 # 300 # 800 # 2000 #, 40/45 #, # 40 - # 120, 120 # |
| chi tiết đóng gói | Thùng nhỏ màu nâu |
| kích cỡ | 153mm * 17mm * 20mm R0.15 B6070 & B100120 |
|---|---|
| Đại lý trái phiếu | mạ điện |
| Cách sử dụng | mài |
| Grit | B60/70, B100 / 120 |
| Màu sắc | xám |