| cưa băng mài bánh mài CBNKích thước | máy bào gỗ 127*19.05*12.7mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | B151 |
| máy cưa vòng mài đá mài CBN | 127 * 22,23 * 12,7 WM9 / 29 |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B151 |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng | khoan |
| thân bánh xe | Thép |
| Hình dạng | 6A2 |
| tên | Mũi khoan kim cương liên kết kim loại |
| Vật liệu mài mòn | CBN |
|---|---|
| Cách ăn mặc | Không cần |
| tính năng | mạ điện và mạ niken |
| Lợi thế | Nó tạo ra một trái phiếu tích cực hơn |
| Lợi ích | Nó cũng thực hiện tỷ lệ loại bỏ cổ phiếu cao hơn và sẽ kéo dài trong nhiều năm. Chúng được thiết kế |
| máy cưa vòng mài đá mài CBN | WM10 / 30 150 * 22,23 * 20mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B151 |
| Ứng dụng | Mài và đánh bóng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 200mm |
| Độ dày bánh xe | 1.0mm |
| Lỗ trồng cây | 31,75 |
| Kích thước | 200*1.0*31.75*10 |
| tên | Bộ sưu tập kim cương điện áp |
|---|---|
| sạn | D200/230, D270/325, D325/400 |
| Ứng dụng | mài |
| Liên kết | mạ điện |
| Vật liệu | Kim cương |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 150 * 8 * 22,22 * 4,5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | CBN |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B301 |
| Vật liệu | Kim cương |
|---|---|
| Kích thước | 59,44*187,4*19,05 |
| Hình dạng | dài |
| Màu sắc | màu xám |
| Tên | Mũi khoan kim cương mạ điện |
| Vật liệu mài mòn | CBN |
|---|---|
| Cách ăn mặc | Không cần |
| tính năng | Đá mài CBN mạ điện |
| Lợi thế | Có tác dụng giảm cân |
| Lợi ích | Nó cũng có thể giảm chi phí vận chuyển |