| đóng gói | Bao bì carton tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Vật liệu | Kim cương, cơ sở thép |
| Kích thước | 100.6*34.8*20.12*3 mm |
| Ứng dụng | Mài & mài |
| Kích thước hạt | D220 |
| Hình dạng | Dạng hình tròn |
|---|---|
| Sử dụng | mài |
| đại lý trái phiếu | Nhựa |
| Bán hàng | Bằng cách thể hiện |
| Gói | Hộp hộp |
| Hình dạng | loại đĩa |
|---|---|
| Sử dụng | mài |
| đại lý trái phiếu | Nhựa |
| Bán hàng | Bằng cách thể hiện |
| Gói | Hộp hộp |
| Hình dạng | Loại đĩa |
|---|---|
| Cách sử dụng | Nghiền |
| đại lý trái phiếu | Nhựa |
| Vận chuyển | Bằng cách thể hiện |
| Bưu kiện | Hộp carton |
| Bưu kiện | hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125 150 175mm, v.v. |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | xám |
| chất mài mòn | kim cương |
| Tên | Đầu mài kim cương |
|---|---|
| Màu | nâu |
| Mục đích | Làm sắc nét |
| Hình dạng | Conica |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Tên | Đầu mài kim cương |
|---|---|
| Màu | nâu |
| Mục đích | Làm sắc nét |
| Giti | D100,120,150,180 |
| chi tiết đóng gói | Hộp |
| Kiểu | LƯỠI CƯA |
|---|---|
| Vật liệu lưỡi | Hàn |
| Ứng dụng | gốm, thủy tinh, để cắt đá cẩm thạch, |
| Tên | Kim cương hàn |
| certification | ISO9001:2015&ISOCE16949 |
| tên | bánh xe kim cương CBN |
|---|---|
| Kích thước | 60mm |
| mài mòn | CBN |
| Độ cứng | Cao |
| Sử dụng | mài |
| Tên sản phẩm | Bánh xe mài kim cương Resin Bond |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| Liên kết | Nhựa |
| Grit | D91 |
| Sử dụng | Mài |