| Đường kính | 150mm |
|---|---|
| Độ dày | 20 mm |
| Lỗ bên trong | 25,4mm |
| Mài mòn | Kim cương |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Đường kính | 355mm |
|---|---|
| độ dày | Có thể tùy chỉnh |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | D20/25 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 130 * 0,7 * 22,23mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D140 / 170 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 150 * 8 * 22,22 * 4,5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | CBN |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | D20 / 25 |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*35*31.75*3*10mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | CBN |
| Độ cứng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Tuổi thọ | Dài |
| sạn | D30/35 |
| Vật liệu | Kim cương |
| Mã Hs | 6804211000 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình hình trụ |
| Kích thước | 246,89*13,97*32*12mm |
| Kích thước hạt | 45/50 |
| Ứng dụng | mài sắc |
| Màu sắc | Bạc, Nâu |
|---|---|
| Chiều kính | 100mm |
| lỗ bên trong | 31,75mm |
| sạn | D64 |
| vật liệu mài mòn | Kim cương |
| Đường kính | 150mm |
|---|---|
| Độ dày | 10 mm, 14mm |
| Lỗ bên trong | 25,4mm |
| Mài mòn | Kim cương |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Hình dạng | Theo yêu cầu |
|---|---|
| Kích cỡ | Theo yêu cầu |
| mài mòn | Kim cương |
| Đại lý liên kết | Nhựa |
| độ cứng | Theo yêu cầu |