| Đường kính | 300mm |
|---|---|
| Độ dày | 8 mm |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | D40/45 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Đường kính | 150mm |
|---|---|
| Độ dày | 5,68mm |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | D126 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Tên | Bánh xe kim cương |
|---|---|
| Màu sắc | Hổ phách |
| Ứng dụng | Làm sắc nét |
| Hình dạng | Tròn |
| chi tiết đóng gói | GIỎ HÀNG |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 250 * 1.8 * 32 * 5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D140 / 170 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 210 * 0,8 * 20 * 2mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D50 / 60 |
| bánh cbn nhựa kích thước | 150*1,0*31,75*10 mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | CBN |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | bất kỳ lưới nào bạn cần |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*12*32*4*2mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*18*32*2.5*2.5*6mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Màu sắc | Bạc, Nâu |
|---|---|
| Chiều kính | 125mm |
| lỗ bên trong | 32mm |
| sạn | D151/D64 |
| vật liệu mài mòn | Kim cương |
| Đường kính | 150mm |
|---|---|
| Độ dày | 13mm |
| Lỗ bên trong | 31,75mm |
| Chiều rộng mài mòn | 8 mm |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu cứng và giòn |