| Liên kết | mạ điện |
|---|---|
| Ứng dụng | mài |
| Vật liệu | Kim cương |
| thân bánh xe | Thép |
| sạn | D40/45 |
| Hình dạng | dị hình |
|---|---|
| Tên | Đầu mài kim cương mạ điện |
| Kích thước | 61.1*75*M25 |
| Ứng dụng | mài |
| Vật liệu | Kim cương |
| Liên kết | mạ điện |
|---|---|
| Tên | Thanh mài kim cương mạ điện |
| Màu sắc | Bạc |
| Vật liệu | Kim cương |
| sạn | D60/70 |
| sạn | D80/100 |
|---|---|
| Ứng dụng | mài |
| Vật liệu | Kim cương |
| Màu sắc | Bạc |
| Liên kết | mạ điện |
| Package | Carton Box |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 150*27*40*20*3mm |
| Concentration | 100% |
| Colour | Gray |
| Abrasives | diamond |
| Bao bì | thùng carton |
|---|---|
| Trái phiếu | Nhựa |
| Ứng dụng | Nghiền |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Màu sắc | Xám |
| Hình dạng | Đá mài |
|---|---|
| sạn | D60/70 |
| Ứng dụng | Mài và đánh bóng |
| Kích thước | 200*1.0*31.75*10 |
| Liên kết | mạ điện |
| tên | Bộ sưu tập kim cương điện áp |
|---|---|
| sạn | D200/230, D270/325, D325/400 |
| Ứng dụng | mài |
| Liên kết | mạ điện |
| Vật liệu | Kim cương |
| Đường kính | 150mm |
|---|---|
| Độ dày | 26mm |
| Lỗ bên trong | 31,75mm |
| Chiều rộng mài mòn | 6 mm |
| Chiều cao mài mòn | 6 mm |
| Độ dày | 8 mm |
|---|---|
| Ứng dụng | để mài dao da |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | D600 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |