| Hình dạng | Theo yêu cầu |
|---|---|
| Kích cỡ | Theo yêu cầu |
| mài mòn | Kim cương |
| Đại lý liên kết | Nhựa |
| độ cứng | Theo yêu cầu |
| Màu carten | màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích cỡ | 101,6mm |
| Vật liệu | Kim cương nhựa |
| Lỗ bên trong | 12,7mm |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 300 * 1.8 * 32 * 5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D140 / 170 |
| Kích thước bánh xe cbn | 100*12.75*22.23*1mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| sạn | D100/120 |
| Kích thước | 200*6.35*15.875*6.35 |
|---|---|
| Hình dạng | 1A1R |
| Đường kính bánh xe | 200mm |
| Màu sắc | Bạc |
| Liên kết | mạ điện |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 150*9.5*31.75*6*9.5mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*10*31.75*6mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| Tên | Vòng trượt kim cương điện áp |
| thân bánh xe | Thép |
| Hình dạng | 1A1 |
| Kích cỡ | 1A1 30*8*M8-1.25 D3035 |
| Đại lý liên kết | thủy tinh hóa |
|---|---|
| Cách ăn mặc | Mặc quần áo dễ dàng |
| Bưu kiện | Hộp carton |
| Hình dạng bánh mài | hình chiếc cốc |
| Cơ thể cơ sở | Thép không gỉ |
| Màu sắc | Bạc, Nâu |
|---|---|
| Chiều kính | 200mm |
| lỗ bên trong | 31,75mm |
| sạn | D107 |
| vật liệu mài mòn | Kim cương |