| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 6 inch |
| Vật chất | CBN |
| Bên trong lỗ | Tùy chỉnh theo yêu cầu và bản vẽ của bạn |
| Tên | Bánh mài CBN |
|---|---|
| Kích thước | 152 * 12,7 * 34,93 * 5 |
| Hình dạng | Tròn |
| Chất mài mòn | CBN |
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | Tiêu chuẩn |
| Tên sản phẩm | Đá mài lai 11V9 |
|---|---|
| Thể loại | 11V9 |
| Màu sắc | Bạc |
| Kích cỡ | 100 * 30 * 20 * 3 * 7 * 70 |
| Grit | D64 |
| Tên | Đá mài lai 14A1 |
|---|---|
| Hình dạng | hình phẳng |
| Mài mòn | kim cương |
| Đại lý trái phiếu | Nhựa |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | bánh lăn mài CBN kim cương cạnh tròn mạ điện |
|---|---|
| màu sắc | Màu bạc |
| Loại | 1A1R |
| Vật tư | Thép |
| Cách sử dụng | Cắt |
| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 6 inch |
| Vật chất | Liên kết nhựa |
| Bên trong lỗ | 32mm |
| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 900mm |
| Vật chất | Kim cương |
| Bên trong lỗ | 45mm |
| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 6 inch |
| Vật chất | CBN |
| Bên trong lỗ | Tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn |
| sạn | D120/140 |
|---|---|
| Kích thước | 350*20*127*7*307*5 |
| Vật liệu | Kim cương |
| Màu sắc | Bạc |
| Liên kết | mạ điện |
| thân bánh xe | Thép |
|---|---|
| Ứng dụng | mài |
| Liên kết | mạ điện |
| tên | Vòng trượt kim cương điện áp |
| Kích thước | 350*20*127*7*307*5 |