| Màu Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 500mm |
| Vật chất | Kim cương |
| Lỗ trong | 60mm |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 200*25.4*177.8*6*6mm |
| Nồng độ | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*10*31.75*8mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 254*22.7*165mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, hình cốc, đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Kim cương |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | D852 D20/25 |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*6*31.75*6*1*J70 D151 |
| Sự tập trung | C125 |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 150*20*32*10*6mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim Cương D100/120 |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*27*20*6*5mm |
| Nồng độ | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Kích cỡ | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Cách sử dụng | đánh bóng/đánh bóng |
| Grit | 35-2000 |
| Màu sắc | Thường là bạc |
| Tên sản phẩm | Bánh mài hợp kim nhôm kim cương song song |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 175*45*78*6*2mm |
| Nồng độ | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Packing | Carton Box |
|---|---|
| Size | 125*3*32*3mm |
| Concentration | 100% |
| Colour | Green |
| Abrasive | Diamond |