| Liên kết | hàn |
|---|---|
| Đường kính | 30 |
| Vật liệu | Kim cương |
| khả năng mài | Cao |
| Độ bền | Cao |
| Kích thước bánh xe nhựa cbn | 150 * 1,5 * 32 * 10 mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Diamond / CBN |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | bất kỳ lưới nào bạn cần |
| Độ dày bánh xe | 6,35mm |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Lỗ trồng cây | 15.875 |
| Vật liệu | Kim cương |
| Ứng dụng | Mài và đánh bóng |
| bánh cbn nhựa kích thước | 100*2.0*31,75*10 mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Kim cương |
| chất kết dính | Nhựa |
| Kích thước hạt | bất kỳ lưới nào bạn cần |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Ứng dụng | khoan |
| thân bánh xe | Thép |
| Hình dạng | 6A2 |
| tên | Mũi khoan kim cương liên kết kim loại |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 210 * 0,8 * 20 * 2mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Kim cương |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | D50 / 60 |
| Liên kết | mạ điện |
|---|---|
| Hình dạng | Đá mài |
| Màu sắc | Bạc |
| Vật liệu | Kim cương |
| Lỗ trồng cây | 31,75 |
| Hình dạng | 14F1 |
|---|---|
| mài mòn | kim cương |
| Đại lý liên kết | Nhựa |
| Ứng dụng | mài |
| vật liệu mài mòn | CBN |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 210 * 0,8 * 20 * 2mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Kim cương |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Liên kết | liên kết mạ điện |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 100 * 5 * 15.875 * 3mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Kim cương |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | D40 / 50 |