| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 150*5.68*29.95*5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Kim cương |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | D125 |
| Ứng dụng | khoan |
|---|---|
| Kích thước | 82*9.52*13.06*40 |
| tên | Mũi khoan kim cương mạ điện |
| sạn | D181 |
| Góc | 40 |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 1500*6*31.75*6*2mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 200*8*32*6*1.8mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Đường kính | 100mm |
|---|---|
| Độ dày | 13mm |
| Lỗ bên trong | 31,75mm |
| Chiều rộng mài mòn | 6 mm |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu cứng và giòn |
| Màu carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Kích thước | 600mm |
| Vật liệu | Kim cương |
| lỗ bên trong | 45mm |
| Kích thước | Có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Hình dạng | Hình phẳng |
| Grit | 230 # |
| Màu sắc | Bạc |
| Vật chất | Kim cương / CBN + Kim loại |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 38 * 52 * M15 |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | kim cương ngoại quan mạ điện |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D30 / 35 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 355.6*25*12*25mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Kim cương |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | D852 D20/25 |
| Vật liệu | Kim cương |
|---|---|
| thân bánh xe | Thép |
| tên | Vòng trượt kim cương điện áp |
| sạn | D40/45 |
| Hình dạng | Tùy chỉnh |