| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 145 * 3 * 22,2 * 2,4 * 7,5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B251 |
| Người thân | Thép |
|---|---|
| Chất mài mòn | Kim cương |
| Ứng dụng | Vát má phanh |
| Sự chỉ rõ | Accroding để bạn vẽ |
| chi tiết đóng gói | Hộp màu tím |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 150 * 0,7 * 22,23mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D140 / 170 |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*10*31,75*6mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Màu sắc | Vàng, Bạc |
|---|---|
| ứng dụng | cắt đá cẩm thạch |
| Mã Hs | 6804211000 |
| Ưu điểm | hiệu quả cao |
| thô tục | Kim cương |
| Chất mài mòn | Kim cương |
|---|---|
| Độ nhớt | Tiêu chuẩn |
| Kích thước | 125 * 1.6 * 32 * 1.2 |
| Sử dụng | Cắt |
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | Kim cương siêu cứng |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 351*1.5*35*5mm |
|---|---|
| Grinding Wheel Shape | Flat-Shaped,Cup-Shaped,1A1,Dish, bowl etc |
| mài mòn | cbn mạ điện ngoại quan |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B100/120 |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 150*20*32*V30*V15 B181 |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | CBN B181 |
| Đường kính | 300mm |
|---|---|
| Độ dày | 12,7mm |
| Lỗ bên trong | 127mm |
| Chiều rộng mài mòn | 6 mm |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu cứng và giòn |
| Đóng gói | thùng giấy |
|---|---|
| Màu sắc | Màu vàng |
| Kích thước | 152,4mm |
| sự nhạy bén | 20 mm |
| Hố | 10MM |