| Tên sản phẩm | Đá mài CBN |
|---|---|
| Grit | B140 |
| Sử dụng | Mài |
| Màu sắc | xám |
| Hình dạng | Hình phẳng |
| Ứng dụng | mài và cắt |
|---|---|
| Vật liệu | Kim cương |
| Màu sắc | Bạc |
| Kích thước | 200*1.0*31.75*10 |
| loại bánh xe | bánh xe phẳng |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 350 * 4 * 25.4 * 4mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D35 / 40 |
| Tên | bánh xe kim cương |
|---|---|
| Kích thước | 100mm |
| mài mòn | Kim cương |
| Độ cứng | Cao |
| Sử dụng | mài |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 125 * 4,2 * 11,1 * 4 * 7,5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B251 |
| tên sản phẩm | Đá mài kim cương mạ điện |
|---|---|
| Đăng kí | Cắt |
| Đường kính | 100mm |
| Màu sắc | Bạc |
| Độ dày | 0,8mm |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | xám |
| Chất mài mòn | kim cương |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 175*45*32*10*6mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương D64 |
| Tên | đá mài kim cương mạ điện |
|---|---|
| Thân bánh xe | Thép |
| Sự chỉ rõ | 1A1 |
| Kích thước | 175 * 20 * 31,75 * 6 * 8 |
| Grit | D120 / 140 |
| Tên | Bánh xe kim cương CBN |
|---|---|
| Kích thước | 76,2 * 25,4 * 25,4 |
| Hình dạng | Tròn |
| Chất mài mòn | Kim cương |
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | siêu cứng |