| Grit | D200 |
|---|---|
| Màu Carten | Màu tím |
| Màu sắc | Đen |
| Vật chất | Nitrat khối Boron |
| Kích thước | 6 inch |
| Chiều kính | 6 inch |
|---|---|
| Hình dạng | Dạng hình tròn |
| mài mòn | CBN |
| chất kết dính | Nhựa |
| sạn | 1200# |
| Màu Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 12 inch |
| Vật chất | Nitrat khối Boron |
| Grit | 50 |
| Màu sắc của Carten | Màu vàng |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 300mm |
| Vật chất | Kim cương |
| Bên trong lỗ | 2,7mm |
| Màu sắc của Carten | Màu vàng |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Kích thước | 127mm |
| Vật chất | Kim cương |
| Bên trong lỗ | 12,7mm |
| Màu sắc của Carten | Màu vàng |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Kích thước | 152mm |
| Vật chất | Kim cương |
| Bên trong lỗ | 12,7mm |
| Màu Carten | Màu vàng |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Kích thước | 254mm |
| Vật chất | Kim cương |
| Lỗ trong | 20 mm |
| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Kích thước | Tất cả các loại |
| Vật chất | Kim cương |
| Bên trong lỗ | Tùy biến |
| Grit | Theo yêu cầu của bạn |
| Liên kết | thiêu kết |
|---|---|
| Chống ăn mòn | Cao |
| khả năng mài | Cao |
| Độ bền | Cao |
| Chiều dài | 168,5 |
| Kích thước | 250*4*30*3 |
|---|---|
| sạn | D60/70 |
| Liên kết | mạ điện |
| Màu sắc | Bạc |
| Hình dạng | 1A1R |