| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 100*5*15.875*3mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, hình cốc, đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Kim cương |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | D40/45 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 185*40*120*20mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, hình cốc, đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Kim cương |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | D40/45 |
| Kích thước bánh xe nhỏ | 125,1*13,26*89,54mmmm |
|---|---|
| Kích thước bánh xe lớn | 163,25*22,28*31,75mm |
| mài mòn | Khối Boron Nitride hoặc Kim cương |
| chất kết dính | mạ điện |
| sạn | 100/120 170/200 |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*22.2*32*2.5*2,5*10 mm |
| Sự tập trung | C125 C100 C75 |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| band saw sharpening CBN grinding wheelSize | 127*14.5*12.7mm |
|---|---|
| CBN Grinding Wheel Shape | Flat-Shaped,Cup-Shaped,1A1,Dish, bowl etc |
| Abrasive | Diamond |
| Bonding agent | Metal,Resin,Ceramic,Resin or Ceramic,A |
| Grit mesh | 151 181 213 etc |
| Kích thước bánh xe cbn | 150*5.68*29.95*5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Mài mòn | Kim cương |
| Đại lý liên kết | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước grit | D126 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 185 * 40 * 120 * 20mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Kim cương |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | D120/140 D325/400 |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| wheel Size | 150*5*3*20mm |
| Concentration | 100% |
| Colour | Gray |
| Abrasives | Diamond |
| Kích cỡ | Có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Hình dạng | 14A1 |
| mài mòn | Kim cương&CBN |
| Grit | D320 |
| Cách sử dụng | mài, mài |
| Kích thước bánh xe cbn | 100 * 20 * 20 * 6 * 4 mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Diamond / CBN |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | Lưới B150 |