| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*6*31.75*6*2mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*8*31.75*10*8mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100 125 150 175mm, v.v. |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Hình dạng | Hình phẳng |
| Chất mài mòn | Kim cương & CBN |
| Sử dụng | Làm sắc nét |
| Kiểu | 1F1 |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*35*31.75*3*10mm |
| Nồng độ | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Package | Carton Box |
|---|---|
| wheel Size | 125*5*3*32mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Colour | Gray |
| Abrasives | Diamond |
| Tên | Đĩa cắt kim cương |
|---|---|
| Kích thước | 135mm |
| mài mòn | Kim cương |
| Độ cứng | Cao |
| Sử dụng | mài |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100 * 32 * 13 * 5mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | xám |
| Chất mài mòn | kim cương |
| Packing | Carton Box |
|---|---|
| Size | 125*4*32*5mm |
| Concentration | 100% |
| Colour | Green |
| Abrasive | Diamond |
| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 550mm |
| Vật chất | Kim cương |
| Bên trong lỗ | 50mm |