| Hình dạng | Tách |
|---|---|
| Sử dụng | mài |
| đại lý trái phiếu | Nhựa |
| Bán hàng | Bằng cách thể hiện |
| Gói | Hộp hộp |
| CBN wheel Size | 250*14*32*10mm |
|---|---|
| Grinding Wheel Shape | Flat-Shaped,Cup-Shaped,1A1,Dish, bowl etc |
| Abrasive | CBN |
| Bonding agent | Metal,Resin,Ceramic,Resin or Ceramic,A |
| Grit size | B80/100 |
| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Kích thước | 8 inch |
| Vật chất | Nitrat khối Boron |
| Bên trong lỗ | 32mm |
| Kích thước | Có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Hình dạng | Dạng cung tròn |
| Chất mài mòn | Kim cương & CBN |
| Đại lý trái phiếu | Nhựa |
| Grit | 1000 # |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100 * 32 * 13 * 3mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | xám |
| Chất mài mòn | kim cương |
| Tên | Đá mài kim cương nhựa |
|---|---|
| thân bánh xe | nhôm |
| Cách sử dụng | mài |
| Loại | Tách |
| sạn | D91 |
| Kích cỡ | D120 |
|---|---|
| Ứng dụng | để cắt |
| độ nhớt | Theo yêu cầu |
| độ cứng | Theo yêu cầu |
| mài mòn | Kim cương |
| gói | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*30*31.75*6*6mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*3*31.75*3mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*12*31.75*10mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |