| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 146*5*22.23*8*4.75mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | CBN |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | B251 |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*7*31,75*7mm |
| Nồng độ | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 200*8*32*6*1.3mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | CBN |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 200*8*32*6*1.6mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | CBN |
| Độ dày | 4,5mm |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Nhựa |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | mài |
| Màu sắc | Màu nâu |
| Kích thước | 38*30*5 |
|---|---|
| Vật liệu | Kim cương |
| sạn | 325/400 |
| loại bánh xe | bánh xe phẳng |
| Độ dày bánh xe | 30mm |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*10*31,75*6*4mm |
| Sự tập trung | C100 |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| điểm gắn kim cương Kích thước | 175*25*20*8*2 mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Kim cương |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D151 C125 |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*10*31,75*6 |
| Sự tập trung | C125 |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Bưu kiện | hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*25*37.75*6*12mm |
| Sự tập trung | 125% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |