| Chất mài mòn | Kim cương |
|---|---|
| Người thân | thép hoặc thép không gỉ |
| kích thước lưới kim cương | # 350/600, # 180/220, # 150/1000, # 350/1000 |
| Kích thước | Có thể được tùy chỉnh |
| Liên kết | Mạ điện |
| đóng gói | hộp carton |
|---|---|
| Kích thước | 75MM |
| Nồng độ | 100% |
| Màu sắc | màu xanh lá |
| Vật liệu mài mòn | Kim cương |
| Tên | đĩa mài kim cương |
|---|---|
| Kích thước | 76,2 * 25,4 * 25,4 * 3 |
| Hình dạng | Tròn |
| Chất mài mòn | Kim cương |
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | siêu cứng |
| Tên sản phẩm | đá mài kim cương braze |
|---|---|
| Vật chất | Thép |
| Màu sắc | Vàng |
| Grit | D20 / 25 |
| Sử dụng | mài |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 150 * 8 * 22,22 * 4,5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | CBN |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B301 |
| gói | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 500*50.8*304.8*10mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*10*20*10mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | CBN |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 400*50,8*127*10mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*30*31,75*12*6 mm |
| Sự tập trung | C100 |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| mài mòn | Kim cương |
|---|---|
| Độ cứng | Cao |
| Sử dụng | mài |
| Màu sắc | vàng |
| Kích thước hạt | D1000 |