| Bưu kiện | hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*25*37.75*6*12mm |
| Sự tập trung | 125% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Tên | Kim cương mài |
|---|---|
| Kích thước | 76,2 * 25,4 * 25,4 * 3 |
| Hình dạng | Tròn |
| Chất mài mòn | Kim cương |
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | siêu cứng |
| Loại | Đĩa mài mòn |
|---|---|
| Hình dạng | Hình chiếc cốc |
| màu sắc | màu nâu |
| Tên sản phẩm | Bánh xe nhựa kim cương |
| Grit | 175 |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*10*31.75*10mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Màu sắc | vàng |
|---|---|
| ứng dụng | mài lốp ô tô |
| Mã Hs | 6804211000 |
| Vật liệu | Kim cương điện đúc |
| Ưu điểm | hiệu quả cao |
| Kích thước | 145*4.8*16*6mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | 1F1 |
| mài mòn | Boron Nitrua khối |
| Kích thước hạt | B80/100 |
| Chứng khoán | liên kết mạ điện |
| Tên | Lưỡi cưa kim cương |
|---|---|
| Kích thước | 250mm |
| mài mòn | Kim cương |
| Độ cứng | Cao |
| Sử dụng | mài |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| Chiều kính | 150mm |
| Độ dày | 13mm |
| lỗ bên trong | 32mm |
| Chiều rộng mài mòn | 10MM |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 450*25,4*304.8*10 mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Kích cỡ | 5 6 8 12 inch, v.v. |
|---|---|
| Đóng gói | Bao bì carton tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Hồ sơ | 10/30, 9/29,7/47, v.v. |
| Vật liệu | Khối Boron Nitride, Thân thép |