| Kích thước bánh xe CBN Cup | 100*30*20*5 mm r1 |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| mài mòn | Kim cương |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B151 B181 B213, v.v. |
| Đường kính | 2,5mm |
|---|---|
| Chiều dàiLL | 30 mm |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | D1200 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| tên sản phẩm | Bánh xe mài kim cương Resin Bond |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Đại lý trái phiếu | Nhựa |
| Hình dạng | PDX |
| Vật chất | Nhôm |
| độ cứng | Cao |
|---|---|
| Cách sử dụng | Nghiền |
| ma trận | thép hoặc theo yêu cầu của bạn |
| mài mòn | Kim cương |
| Kích thước grit | D151 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 351 * 1.5 * 35 * 5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | cbn ngoại quan mạ điện |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B100 / 120 |
| máy cưa vòng mài đá mài CBN | 127 * 22,23 * 12,7 WM7 / 34 |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B151 |
| máy cưa vòng mài đá mài CBN | WM10 / 30 150 * 22,23 * 20mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B151 |
| máy cưa vòng mài đá mài CBN | WM7 / 39,5 150 * 22,23 * 20mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Grits | B151 |
| máy cưa vòng mài đá mài CBN | WM7 / 39,5 127 * 22,23 * 12,7mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Grits | B151 |
| máy cưa vòng mài đá mài CBN | máy xay gỗ 127 * 22,23 * 12,7mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B151 |