| cưa băng mài bánh mài CBNKích thước | máy bào gỗ 127*19.05*12.7mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | B151 |
| cưa băng mài bánh mài CBNKích thước | bacho 127*22*14mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | B151 |
| cưa băng mài bánh mài CBNKích thước | máy bào gỗ 127*19.05*12.7mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | B151 |
| band saw sharpening CBN grinding wheelSize | 4 5 6 8 10 inch etc |
|---|---|
| CBN Grinding Wheel Shape | Flat-Shaped,Cup-Shaped,1A1,Dish, bowl etc |
| Abrasive | Cubic Boron Nitride |
| Bonding agent | Metal,Resin,Ceramic,Resin or Ceramic,A |
| Grit mesh | B151 B181 B213 etc |
| mài mòn | CBN |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 60*93*20 mm |
| đóng gói | Hộp đặc biệt xuất khẩu |
| vật liệu mài mòn | 1 Lớp |
| Đặc điểm | Hiệu quả cắt cao, tự mài tốt, tuổi thọ cao |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 125 * 3.2 * 11.1 * 3 * 7.5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B251 |
| Kích thước | 152.4*8*12*35*5 mm |
|---|---|
| Hình dạng | Dạng hình tròn |
| mài mòn | CBN |
| chất kết dính | Nhựa |
| sạn | 4000# |
| cbn đá mài Kích thước | 152 * 25,4. * 32mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B151 |
| cbn đá mài Kích thước | 125 * 6,35 * 20mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | B151 |
| Vật liệu | CBN |
|---|---|
| ứng dụng | cắt |
| Chiều kính | 250mm |
| Mã Hs | 6804221000 |
| lỗ bên trong | 42mm |