| Vật chất | Kim cương + Kim loại |
|---|---|
| Liên kết | Mạ điện |
| Nguồn gốc | Hà Nam, Trung Quốc |
| đóng gói | Tiêu chuẩn đóng gói carton |
| Vật liệu mài mòn | CBN |
| Độ nhớt | Đúng |
|---|---|
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | theo yêu cầu |
| Hình dạng | 4A2 |
| Áp dụng | Làm sắc nét |
| chi tiết đóng gói | GIỎ HÀNG |
| Đường kính | 150mm |
|---|---|
| Độ dày | 13mm |
| Lỗ bên trong | 31,75mm |
| Chiều rộng mài mòn | 8 mm |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu cứng và giòn |
| Đường kính | 300mm |
|---|---|
| độ dày | 25,4mm |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B200/230 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| độ dày | 1,55mm |
|---|---|
| Đường kính | 127mm |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | D151 |
| Nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*12*20*3*10mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | CBN |
| Bao bì | Bao bì carton tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Ứng dụng | mài sắc |
| Kích thước hạt | B100/120 |
| Cơ thể cơ sở | thép |
| Kích thước | 124,46*20,07*19,05mm |
| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 8 inch |
| Vật chất | Nitrat khối Boron |
| Bên trong lỗ | 12,7mm |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Hình dạng | Dạng hình tròn |
| mài mòn | CBN |
| chất kết dính | Nhựa |
| sạn | 1000# |
| Độ dày | 3mm |
|---|---|
| Loại cạnh | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | CBN |
| Loại trái phiếu | mạ điện |
| sạn | B80/100 |