| chi tiết đóng gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | JC |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
|---|---|
| Hình dạng | hình phẳng |
| độ cứng | Tiêu chuẩn |
| Màu sắc | Bạc |
| Grit | 213# |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 150*45*32*10*10mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | CBN B126 |
| Đường kính | 125 |
|---|---|
| Màu sắc | màu nâu |
| độ dày | 10 |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| Grit | D126 |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 1745*45*78*6*2mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | màu xám |
| chất mài mòn | CBN B181 |
| Đường kính | 125mm |
|---|---|
| Độ dày | 12 mm |
| Lỗ bên trong | 31,75mm |
| Chiều rộng mài mòn | 10 mm |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu cứng và giòn |
| Đường kính | 150mm |
|---|---|
| độ dày | 10mm |
| Lỗ bên trong | 31,75mm |
| Chiều rộng mài mòn | 6 mm |
| Độ mài mòn cao | 2mm |
| chất kết dính | mạ điện |
|---|---|
| mài mòn | CBN |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| độ nhớt | Theo yêu cầu |
| sạn | B151 |
| Đường kính | 150 |
|---|---|
| Lỗ bên trong | 31,75 |
| Màu sắc | màu nâu |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| Bao bì | thùng carton |
| chiều rộng kim cương | 6 |
|---|---|
| Lỗ bên trong | 31,75 |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| Đường kính | 125mm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |