| Hình dạng | 1F1 |
|---|---|
| bao bì | hộp |
| Loại cạnh | Tùy chỉnh |
| Độ dày | 4,5mm |
| Loại trái phiếu | mạ điện |
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Gói | Hộp màu |
| Cơ thể cơ sở | thép |
| Kích thước | 177.8*6.35*31.75*6.35mm |
| Kích thước hạt | 45/50 |
| độ dày | 15,88mm |
|---|---|
| Cơ thể cơ sở | Nhựa và liên kết kim loại |
| Kích thước grit | D91 |
| Bưu kiện | Xuất khẩu bao bì |
| Hồ sơ | Nghiền có độ chính xác cao |
| độ dày | 22,23mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Lưỡi cưa vòng mài sắc |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B151, B181, B213 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Lưỡi cưa vòng mài sắc |
|---|---|
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B151, B181, B213 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Bưu kiện | một trong hộp giấy |
| Chất mài mòn | Nitrat khối Boron |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Thép |
| Kích thước | 5 inch |
| Độ dày | 6,35mm |
| Liên kết | Mạ điện |
| Hình dạng | sự không rõ ràng |
|---|---|
| Kích thước | 127,1 * 13 * 30 |
| Chất mài mòn | CBN |
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | Vật liệu hợp kim |
| Độ nhớt | 100% |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*12.7*40*3mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | CBN |
| Kích thước bánh xe cbn | 78 80 125mm v.v. |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Mài mòn | CBN |
| Đại lý liên kết | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước grit | B100/120 |
| Bưu kiện | hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 250*30*12*5mm |
| Sự tập trung | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | CBN |