| máy cưa vòng mài đá mài CBN | máy xay gỗ 127 * 22,23 * 12,7mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài CBN | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Lưới sạn | B151 |
| cưa băng mài bánh mài CBNKích thước | bacho 127*22*14mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh mài CBN | Hình phẳng, Hình cốc, 1A1, Đĩa, bát, v.v. |
| Chất mài mòn bánh xe | Boron Nitrua khối |
| chất kết dính | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| lưới nhám | B151 |
| Màu sắc | Nâu Đen |
|---|---|
| Liên kết | Mạ điện |
| Gốc | Hà Nam, Trung Quốc |
| Đóng gói | Tiêu chuẩn đóng gói carton |
| Chất mài mòn | CBN |
| Người thân | Thép |
|---|---|
| Chất mài mòn | CBN |
| Kích thước mắt lưới | 60/70 |
| Sản xuất | Mạ điện |
| Moq | 5 cái |
| Người thân | Thép |
|---|---|
| Chất mài mòn | CBN |
| Kích thước mắt lưới | 60/70 |
| Sản xuất | Mạ điện |
| Moq | 1 chiếc |
| Vật liệu mài mòn | CBN |
|---|---|
| Cách ăn mặc | Không cần |
| tính năng | mạ điện và mạ niken |
| Lợi thế | Nó tạo ra một trái phiếu tích cực hơn |
| Lợi ích | Nó cũng thực hiện tỷ lệ loại bỏ cổ phiếu cao hơn và sẽ kéo dài trong nhiều năm. Chúng được thiết kế |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Hình dạng | Cup-hình |
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | Tiêu chuẩn |
| Grit | 1000 |
| Màu sắc | Bạc |
| Cơ thể cơ sở | thép |
|---|---|
| Hồ sơ | 10/30, 9/29,7/47, v.v. |
| Gói | Hộp màu |
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
| Bao bì | Bao bì carton tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Kích thước | Có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Hình dạng | Hình phẳng |
| Độ nhớt | Tiêu chuẩn |
| Grit | 1000 # |
| Ma trận | Nhôm |
| Đường kính | 150mm |
|---|---|
| hình dạng | món ăn |
| Đại lý trái phiếu | Nhựa |
| Màu sắc | màu nâu |
| Cách sử dụng | mài |