| Vật liệu mài mòn | CBN |
|---|---|
| Cách ăn mặc | Không cần |
| tính năng | Đá mài CBN mạ điện |
| Lợi thế | Có tác dụng giảm cân |
| Lợi ích | Nó cũng có thể giảm chi phí vận chuyển |
| Tên sản xuất | Lưỡi cưa kim cương mạ điện |
|---|---|
| Kiểu | LƯỠI CƯA |
| vật liệu lưỡi | Thép không gỉ |
| Chất mài mòn | Kim cương |
| Sạn kim cương | D70 / 80 |
| kích cỡ | yêu cầu |
|---|---|
| hình dạng | 1A1R |
| Mài mòn | kim cương |
| Đại lý trái phiếu | mạ điện |
| Grit | D40 / 45 |
| Tên | Ban nhạc cưa kim cương |
|---|---|
| Ứng dụng | Cắt |
| Màu sắc | Hổ phách |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Tên | Ban nhạc cưa kim cương |
|---|---|
| Ứng dụng | Đá cẩm thạch bị sứt mẻ |
| Màu sắc | Hổ phách |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| độ dày | 6 mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Lưỡi cưa vòng mài sắc |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B80/100 |
| Nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 250 * 1.8 * 32 * 5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D140 / 170 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 300 * 1.8 * 32 * 5mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D140 / 170 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 350 * 4 * 25.4 * 4mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D35 / 40 |
| Kích thước bánh xe cbn mạ điện | 210 * 0,8 * 20 * 2mm |
|---|---|
| Hình dạng bánh xe mài | Hình phẳng, hình cốc, 1A1, đĩa, tô, v.v. |
| Mài mòn | Boron Nitride khối |
| Đại lý trái phiếu | Kim loại, nhựa, gốm, nhựa hoặc gốm, A |
| Kích thước hạt | D50 / 60 |