| kích cỡ | 150mm * 22,23mm * 32mm |
|---|---|
| Mài mòn | CBN |
| Đại lý trái phiếu | mạ điện |
| Đơn xin | cưa |
| Grit | B151 |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*27*20*6*5mm |
| Nồng độ | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Tên khác | Đầu mài kim cương mạ điện |
|---|---|
| Mục đích | Làm sắc nét |
| Vật liệu | thép |
| Thông số kỹ thuật | Thực hiện theo kích thước bản vẽ u |
| Tính năng | chống mài mòn |
| độ dày | 53,8mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Răng cưa cấp thực phẩm |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B126 |
| Nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Màu sắc | Bạc, Nâu |
|---|---|
| Chiều kính | 125mm |
| lỗ bên trong | 32mm |
| sạn | D91 |
| vật liệu mài mòn | Kim cương |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 125*35*31.75*3*10mm |
| Nồng độ | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Gói | Hộp hộp |
|---|---|
| wheel Size | 150*5*3*20mm |
| Concentration | 100% |
| Colour | Gray |
| Abrasives | Diamond |
| Độ dày | 22,23mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Lưỡi cưa vòng mài sắc |
| Cơ thể cơ sở | Thép |
| Kích thước grit | B151, B181, B213 |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*25*20*10*5mm |
| Nồng độ | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |
| Bưu kiện | Hộp carton |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 100*35*31.75*3*10mm |
| Nồng độ | 100% |
| Màu sắc | Xám |
| chất mài mòn | Kim cương |