| Vật liệu cơ bản | gian hàng |
|---|---|
| mài mòn | Kim cương |
| tên | Vòng trượt kim cương điện áp |
| sạn | D40/45 |
| Hình dạng | tròn với rãnh |
| Loại | Đĩa mài mòn |
|---|---|
| Hình dạng | Hình chiếc cốc |
| màu sắc | màu nâu |
| Tên sản phẩm | Bánh xe nhựa kim cương |
| Grit | 175 |
| Đường kính | 100mm |
|---|---|
| Hố | 10 mm |
| độ dày | 5 mm |
| Grit | D251 |
| Trái phiếu | Mạ điện |
| Kích thước | Có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Chất mài mòn | Kim cương & CBN |
| Sử dụng | mài |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Grit | 80 # ---- 1000 # |
| Sản phẩm | Đá mài kim cương nhựa trái phiếu |
|---|---|
| Nguyên liệu | Bakelite |
| Màu | Đen |
| Đường kính | 200mm |
| Liên kết | nhựa |
| sản phẩm | đá mài kim cương nhựa |
|---|---|
| Vật chất | bakelite |
| Màu sắc | Đen |
| Đường kính | 200 |
| Liên kết | Nhựa |
| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Kích thước | 8 inch |
| Vật chất | Nitrat khối Boron |
| Bên trong lỗ | 32mm |
| Màu | màu xanh lá |
|---|---|
| Trọng lượng | 80kg |
| Mô hình | MF11 |
| Vôn | 380V |
| Kiểu | phổ cập |
| Màu sắc của Carten | Màu tím |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 8 inch |
| Vật chất | Nitrat khối Boron |
| Bên trong lỗ | 12,7mm |
| Cơ thể cơ sở | thép |
|---|---|
| Hình dạng | 14F1 |
| Gói | Hộp màu |
| Quốc gia xuất xứ | Trung Quốc |
| đóng gói | Bao bì carton tiêu chuẩn xuất khẩu |